(อำเภอขุขันธ์ จังหวัดศรีสะเกษ)
20 กรกฎาคม 2560 เวลา 09.30 น. นายสำรวย เกษกุล นายอำเภอขุขันธ์ เปิดโครงการประชารัฐร่วมใจ คลองสวยนำ้ใสไร้ผักตบชวา ณ คลองอิสานเขียวตำบลจะกง มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมประกอบด้วยผู้บริหาร/สมาชิก/พนักงาน/ลูกจ้าง อบต.จะกง กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน/แพทย์ฯ/ผู้ช่วยฯ/สารวัตรกำนัน ส่วนราชการตำบลจะกงและประชาชน จำนวนประมาณ 200 คน
![](https://lh3.googleusercontent.com/-BUlpBInkXfE/WXHPwzMB46I/AAAAAAAEYO0/cJ1KQCep5w4HufiUCBe2SJ-8GOY5vkaNgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-VwiObZO5EWw/WXHPyGmcqYI/AAAAAAAEYO4/IbkgndOxDjUmv9cvol-WIZuQg3Lr2puCwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-qgQrUWa4Tts/WXHPzbJEN_I/AAAAAAAEYO8/9BsZchaPgnUULYKg6Wg8UcXU7Y6GOY88gCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-6EYtoreGz-s/WXHP0i5yPfI/AAAAAAAEYPA/7U9yzl1xYLM3P7EXilB0e_S6y5C-s3lbgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-jtDh2plJ_U0/WXHP2Qa8w5I/AAAAAAAEYPE/q5bcM59xMjULhWVhWvJqmciC0AcHz30igCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
20 กรกฎาคม 2560 เวลา 09.30 น. นายสำรวย เกษกุล นายอำเภอขุขันธ์ เปิดโครงการประชารัฐร่วมใจ คลองสวยนำ้ใสไร้ผักตบชวา ณ คลองอิสานเขียวตำบลจะกง มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมประกอบด้วยผู้บริหาร/สมาชิก/พนักงาน/ลูกจ้าง อบต.จะกง กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน/แพทย์ฯ/ผู้ช่วยฯ/สารวัตรกำนัน ส่วนราชการตำบลจะกงและประชาชน จำนวนประมาณ 200 คน
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น