วันปิยมหาราช อ.เมืองจันทร์ จ.ศรีสะเกษ
วันอาทิตย์ที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๙ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุพร ธีรโรจน์ชาลี นายอำเภอเมืองจันทร์ นำส่วนราชการ ทหาร ตำรวจ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ กำนัน ผู้ใหญ่บ้านและประชาชนชาว น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๕ ณ สนามหน้าที่ว่าการอำเภอเมืองจันทร์
![](https://lh3.googleusercontent.com/-P3ypeEcOjvs/WA3AAB7RAYI/AAAAAAADYFk/dPi-dgAJtio/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-O7kOiv_MYWc/WA3ABxMN_CI/AAAAAAADYFo/GZKUgrPtXMM/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-nl4gBrLMD5U/WA3AFO9nR8I/AAAAAAADYFs/eszsRNTLtmw/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-vm9QUr8Nm3c/WA3AGYsb4II/AAAAAAADYFw/N8SMqFGJJNE/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-qhQZ-DERXu0/WA3AIpTNSsI/AAAAAAADYF0/95_Nr7bJtCg/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
วันอาทิตย์ที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๙ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุพร ธีรโรจน์ชาลี นายอำเภอเมืองจันทร์ นำส่วนราชการ ทหาร ตำรวจ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ กำนัน ผู้ใหญ่บ้านและประชาชนชาว น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๕ ณ สนามหน้าที่ว่าการอำเภอเมืองจันทร์
![](https://lh3.googleusercontent.com/-P3ypeEcOjvs/WA3AAB7RAYI/AAAAAAADYFk/dPi-dgAJtio/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-O7kOiv_MYWc/WA3ABxMN_CI/AAAAAAADYFo/GZKUgrPtXMM/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-nl4gBrLMD5U/WA3AFO9nR8I/AAAAAAADYFs/eszsRNTLtmw/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-vm9QUr8Nm3c/WA3AGYsb4II/AAAAAAADYFw/N8SMqFGJJNE/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-qhQZ-DERXu0/WA3AIpTNSsI/AAAAAAADYF0/95_Nr7bJtCg/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น