วันที่ 2 พ.ย.2559 เวลา 10.00 น.
นายธวัช สุระบาล ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ
เป็นประธานในที่ประชุมผู้ประกอบการรถเกี่ยว
นวดข้าวจังหวัดศรีสะเกษตามแผนการผลิตและ
การตลาดข้าวครบวงจร ปี 2559/60 โดยมี
นายสว่าง กาลพัฒน์
รักษาราชการแทนเกษตรจังหวัดศรีสะเกษ หัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และผู้ประกอบการรถเกี่ยวนวดข้าว ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น4 ศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
เวลา 14.00 น.
นายสว่าง กาลพัฒน์
รักษาราชการแทนเกษตรจังหวัดศรีสะเกษ
เป็นประธานในที่ประชุมแก้ไขปัญหาราคาข้าว โดยมีหัวหน้ากลุ่ม หัวหน้าฝ่าย เกษตรอำเภอทุกอำเภอ และตัวแทนกลุ่มวิสาหกิจชุมชนประกอบกิจการโรงสีและผลิตข้าวสาร และประชุมเตรียมความพร้อมในการต้อนรับ ท่าน พลเอกฉัตรชัย สาริกัลยะ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ อาคารส่งเสริมเกษตรอินทรีย์วิถีศรีสะเกษ สำนักงานเกษตรจังหวัดศรีสะเกษ
![](https://lh3.googleusercontent.com/-XjsUKBGVpJY/WBqTEj5VdbI/AAAAAAADZEM/u1rWNdOJ4zk/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
นายธวัช สุระบาล ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ
เป็นประธานในที่ประชุมผู้ประกอบการรถเกี่ยว
นวดข้าวจังหวัดศรีสะเกษตามแผนการผลิตและ
การตลาดข้าวครบวงจร ปี 2559/60 โดยมี
นายสว่าง กาลพัฒน์
รักษาราชการแทนเกษตรจังหวัดศรีสะเกษ หัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และผู้ประกอบการรถเกี่ยวนวดข้าว ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น4 ศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
เวลา 14.00 น.
นายสว่าง กาลพัฒน์
รักษาราชการแทนเกษตรจังหวัดศรีสะเกษ
เป็นประธานในที่ประชุมแก้ไขปัญหาราคาข้าว โดยมีหัวหน้ากลุ่ม หัวหน้าฝ่าย เกษตรอำเภอทุกอำเภอ และตัวแทนกลุ่มวิสาหกิจชุมชนประกอบกิจการโรงสีและผลิตข้าวสาร และประชุมเตรียมความพร้อมในการต้อนรับ ท่าน พลเอกฉัตรชัย สาริกัลยะ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ อาคารส่งเสริมเกษตรอินทรีย์วิถีศรีสะเกษ สำนักงานเกษตรจังหวัดศรีสะเกษ
![](https://lh3.googleusercontent.com/-XjsUKBGVpJY/WBqTEj5VdbI/AAAAAAADZEM/u1rWNdOJ4zk/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น