วันทึ่ 5 ธันวาคม 2559 ตั้งแต่เวลา 16.30 น. นายสำรวย เกษกุล นายอำเภอขุขันธ์ ได้นำกลุ่มพลังมวลชนทุกภาคส่วน กว่า 10,000 คน จัดกิจกรรม"รวมพลังแห่งความภักดี น้อมรำลึก 5 ธันวามหาราช ธ สถิตในดวงใจไทยนิรันดร์"เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณอันที่สุดมิได้และถวายอาลัยแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมาภูมิพลอดุลยเดช ณ สนามหน้าที่ว่าการอำเภอขุขันธ์
![](https://lh3.googleusercontent.com/-IWPEAsIg6Qk/WEYH5z1xboI/AAAAAAADc_A/A5sybI1Jvmw/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-Hf3ACiy5szQ/WEYH6P7z3sI/AAAAAAADc_E/VFYZ-LtvGI4/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-hUU6T-gZk7U/WEYH9YWrQFI/AAAAAAADc_I/jGMMnzTDku0/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-vzT4NVWLRDY/WEYH-CqJ_wI/AAAAAAADc_M/14o3loVIxvc/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-Xqldz96Pcxw/WEYH-mjh_sI/AAAAAAADc_Q/2tQ-63McZkw/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-IWPEAsIg6Qk/WEYH5z1xboI/AAAAAAADc_A/A5sybI1Jvmw/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-Hf3ACiy5szQ/WEYH6P7z3sI/AAAAAAADc_E/VFYZ-LtvGI4/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-hUU6T-gZk7U/WEYH9YWrQFI/AAAAAAADc_I/jGMMnzTDku0/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-vzT4NVWLRDY/WEYH-CqJ_wI/AAAAAAADc_M/14o3loVIxvc/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-Xqldz96Pcxw/WEYH-mjh_sI/AAAAAAADc_Q/2tQ-63McZkw/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น