(อำเภอกันทรลักษ์)
วันพฤหัสบดีที่ 19 มกราคม 2560 เวลา 15.52 น.
นายเกริกชัย ผ่องแผ้ว นายอำเภอกันทรลักษ์ ได้มอบหมายภารกิจให้ส่วนราชการ (ตามตารางมอบหมายภารกิจพิธีฯ) โดยประกอบด้วย สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอกันทรลักษ์, โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา, องค์การบริหารส่วนตำบลตระกาจ, กำนัน-ผู้ใหญ่บ้านตำบลตระกาจ และประชาชนทั่วไปตำบลตระกาจ ร่วมกันเป็นเจ้าภาพประกอบพิธีบำเพ็ญกุศลสวดพระอภิธรรม ถวายพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มหิตลาธิเบศรรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร ณ วัดศิริวราวาส ตำบลน้ำอ้อม อำเภอกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ โดยมีผู้เข้าร่วมในครั้งนี้ประมาณ 64 คน
![](https://lh3.googleusercontent.com/-0rBhFcQj3vA/WIFqX9zEGsI/AAAAAAADiMw/RaWCftU1jPU/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-dSQXO4Xtdd8/WIFqYI3szZI/AAAAAAADiM0/rU9xTkcOEdM/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-xQTIohMaGFY/WIFqYrrHV3I/AAAAAAADiM4/mDoBjz47ZOE/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 19 มกราคม 2560 เวลา 15.52 น.
นายเกริกชัย ผ่องแผ้ว นายอำเภอกันทรลักษ์ ได้มอบหมายภารกิจให้ส่วนราชการ (ตามตารางมอบหมายภารกิจพิธีฯ) โดยประกอบด้วย สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอกันทรลักษ์, โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา, องค์การบริหารส่วนตำบลตระกาจ, กำนัน-ผู้ใหญ่บ้านตำบลตระกาจ และประชาชนทั่วไปตำบลตระกาจ ร่วมกันเป็นเจ้าภาพประกอบพิธีบำเพ็ญกุศลสวดพระอภิธรรม ถวายพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มหิตลาธิเบศรรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร ณ วัดศิริวราวาส ตำบลน้ำอ้อม อำเภอกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ โดยมีผู้เข้าร่วมในครั้งนี้ประมาณ 64 คน
![](https://lh3.googleusercontent.com/-0rBhFcQj3vA/WIFqX9zEGsI/AAAAAAADiMw/RaWCftU1jPU/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-dSQXO4Xtdd8/WIFqYI3szZI/AAAAAAADiM0/rU9xTkcOEdM/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-xQTIohMaGFY/WIFqYrrHV3I/AAAAAAADiM4/mDoBjz47ZOE/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น