เวลา 14.00 น. นายสุรชาติ แก้วศิลานายอำเภออุทุมพรพิสัย ลงพื้นที่เดินเยี่ยมราษฎร มอบข้าวสาร ให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง ผู้พิการ ผู้สูงอายุ ผู้ด้อยโอกาสทางสังคม บ้านหนองจินดาน้อย หมู่ที่ 13 บ้านหนองคู หมู่ที่ 11 ตำบลก้านเหลือง จำนวน 4 ราย พร้อมนี้ ได้ติดตามความคืบหน้าการดำเนินโครงการที่รัฐบาลได้จัดสรรงบประมาณให้แก่หมู่บ้านชุมชน และรับฟังปัญหาของราษฎร และการดำเนินชีวิตตามแนวทางปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง
![](https://lh3.googleusercontent.com/-HKHjI4kb97Q/WK1jiCdPX-I/AAAAAAADmFA/CjgyptU6FZ4/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-F1oxvmqjRVQ/WK1jik3h2MI/AAAAAAADmFE/L4xPa8Ohj68/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-XhraxU8_i7I/WK1jiydnSvI/AAAAAAADmFI/9OJr_rjhtHo/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-H5l4chumdlY/WK1jjev10TI/AAAAAAADmFM/MKvhZLArsnk/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-HKHjI4kb97Q/WK1jiCdPX-I/AAAAAAADmFA/CjgyptU6FZ4/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-F1oxvmqjRVQ/WK1jik3h2MI/AAAAAAADmFE/L4xPa8Ohj68/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-XhraxU8_i7I/WK1jiydnSvI/AAAAAAADmFI/9OJr_rjhtHo/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-H5l4chumdlY/WK1jjev10TI/AAAAAAADmFM/MKvhZLArsnk/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น