21 มิย.60 เวลา 14.30 น. นายถิรพุทธิ์ คานทอง เกษตรอำเภอขุนหาญ พร้อมด้วยจนท.สนง.เกษตรอำเภอขุนหาญ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากศบกต.สามสี อำเภอเสนางคนิคม จังหวัดอำนาจเจริญ นำโดยนางรวิวรรณ เจียงคำ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สนง.เกษตรอำเภอเสนางคนิคม ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.) สวนลุงเสริม หมู่ที่ 10 บ้านหนองเก่า ตำบลพราน อำเภอขุนหาญ จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://lh3.googleusercontent.com/-ybQXKbGWzCw/WUzx86v6nmI/AAAAAAAD3lo/G4EFISsE9A8swQaslssRkdl-1j2Zr2SIwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-LCzfVuX5Pq8/WUzx931j4mI/AAAAAAAD3ls/fuLKCCB05nEAr7I57OLCQav6SC1yksNYgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-s-PkMvYOJRY/WUzx-uSbgwI/AAAAAAAD3lw/NNqTzt8KmIoG652lRKe-IL5LuyMXYn0FwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-y-IGJvLMp3g/WUzx_O7KQfI/AAAAAAAD3l0/cBT9rBrYCfwSWOEyM5Msj02VRRIbwhw1QCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น