2 ตุลาคม 2560 เวลา 17.30 น. นายถิรพุทธิ์ คานทอง เกษตรอำเภอขุนหาญ พร้อมด้วยนายยงยุทธ นนทโคตร ผู้ช่วยเกษตรอำเภอขุนหาญและนายมงคลขัย ชุมโทโล่ เกษตรตำบลพราน ติดตามการดำเนินโครงการ 9101 ตามรอยเท้าพ่อ ภายใต้ร่มพระบารมีเพื่อการพัฒนาการเกษตรอย่างยั่งยืน ณ บ้านดอนข่า ตำบลพราน อำเภอขุนหาญ จังหวัดศรีสะเกษ โดยมีนายประยุทธ ทรงศิริ ผู้ใหญ่บ้านดอนข่า ประธานชุมชนบ้านอาราง และผู้ใหญ่บ้านในเขตชุมชน เป็นผู้ให้ข้อมูล
![](https://lh3.googleusercontent.com/-FA2A1vtL2gI/WdJdxPpWxMI/AAAAAAAEyBQ/Rajjzj2XS5g8ZktaM5dywtRpEKrrqck9ACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-fwwmb0nxS_w/WdJdx2mulGI/AAAAAAAEyBU/JaYAOsqt7HEZUgzJbkDiPn_qrqjJzfAhQCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-uJJwf6SBbsQ/WdJdyT1PqqI/AAAAAAAEyBY/ODk5wur3MKk1YlA6eQJfL_aEPtVPThCBwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น