ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ เป็นประธานในกิจกรรมกล่าวคำปฎิญาณความดีเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลและรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร โดยมีผู้บริหาร พนักงาน พนักงานครู เจ้าหน้าที่ สังกัดเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ร่วมกล่าวคำปฏิญาณความดี ณ ห้องประชุมสภา ชั้น 2
![](https://lh3.googleusercontent.com/-oeSwb4RK02E/WeWvmRDNj8I/AAAAAAAEz4o/2wrcdcO-ASMdz-4T8puxAmLRpByx8qNZwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-m_sYp6VRZt0/WeWvmzSws1I/AAAAAAAEz4s/2mNQClBterUO76-07tDT7Cj9bjKCE-XdgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-cCMy_Payb5E/WeWvndvQjEI/AAAAAAAEz4w/681sY1nQlKYMEliem6ocrQLnCBF1_F_qACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-nTwHBjAxYr8/WeWvoCtR2DI/AAAAAAAEz40/HTUzM-yc5TkWVmddQ6y3BJnqg6ldniVrgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น