ทีมช้างศรีสุขสวัสดิ์ ขอกราบขอบพระคุณ ดร.สิริพงศ์ อังคสกุลเกียรติ นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดศรีสะเกษ กรรมการการกีฬาแห่งประเทศไทย ในฐานะประธานสโมสรฟุตบอลเยาวชนช้างศรีสุขสวัสดิ์ ที่กรุณามอบข้าวสาร เพื่อไว้ใช้ที่อคาเดมีช้างศรีสุขสวัสดิ์ โดยมีนายภูริต อภิรักษ์วรการ นายก อบต.สุขสวัสดิ์/ผู้จัดการทีมฯ เป็นผู้รับมอบ เมื่อ๑๖ มีนาคม ๒๕๖๐
![](https://lh3.googleusercontent.com/-w7-2wfBBxek/WMoHZzkJPqI/AAAAAAADqR0/cZIBQ9b8kqM/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-w7-2wfBBxek/WMoHZzkJPqI/AAAAAAADqR0/cZIBQ9b8kqM/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น