การจัดการเรียนการสอนแบบบูรณาการ
โรงเรียนกำแพง "โรงเรียนศีล ๕ ตามรอยพ่ออย่างพอเพียง"จัดกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก ๕ มิถุนายน วันสิ่งแวดล้อมโลกปีนี้ เป็นวันเรียนปกติ ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมที่อื่น นักเรียนชั้นม ๔ ที่เรียนวิชาภาษาอังกฤษสิ่งแวดล้อมเกือบ ๓๐๐ คน ช่วยกันเติมปุ๋ยให้ต้นไม้ที่ปลูกไว้ในโรงเรียนกำแพง
![](https://lh3.googleusercontent.com/-PvMW_RN8PKA/WTZ2WzzHvGI/AAAAAAADwH0/IX7LhotAPp0XlG-xH3qb9G1EsL8C3-TrQCHM/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-gnHtXsKRvvA/WTZ2X6uMxQI/AAAAAAADwH4/bf0200fVk5E2Hai93kouJiiJtzo4lcxdACHM/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-e2BqwfuoxHw/WTZ2ZbicNiI/AAAAAAADwH8/Qj7APaCendo_PxeMnqJKhcy9kSzWeQvtgCHM/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-Uhdy_CFfnLc/WTZ2au_KFGI/AAAAAAADwIA/qtnjeJvQagkYpEJEz0WixkH7SGB_RB34wCHM/s640/%255BUNSET%255D)
โรงเรียนกำแพง "โรงเรียนศีล ๕ ตามรอยพ่ออย่างพอเพียง"จัดกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก ๕ มิถุนายน วันสิ่งแวดล้อมโลกปีนี้ เป็นวันเรียนปกติ ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมที่อื่น นักเรียนชั้นม ๔ ที่เรียนวิชาภาษาอังกฤษสิ่งแวดล้อมเกือบ ๓๐๐ คน ช่วยกันเติมปุ๋ยให้ต้นไม้ที่ปลูกไว้ในโรงเรียนกำแพง
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น