วันที่ 2 กรกฎาคม 2560
อำเภอปรางค์กู่ จังหวัดศรีสะเกษ
นายกฤตกร ถาศักดิ์ นายอำเภอปรางค์กู่ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการทุกส่วนราชการ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ และราษฎรตำบลหนองเชียงทูนให้การต้อนรับนายธวัช สุระบาล ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ ซึ่งเดินทางมาเป็นประธานในพิธีฉลองพัดเปรียญธรรม 3 ประโยค และทอดผ้าป่าการศึกษาเพื่อสร้างอาคารเรียน ณ โรงเรียนบ้านกำแมด หมู่ที่ 3 ตำบลหนองเชียงทูน อำเภอปรางค์กู่
![](https://lh3.googleusercontent.com/-tIsaZ84Vbmg/WVjCMgq5g_I/AAAAAAAED2w/sXQ62KObkmo6o2mHrqYENZKwlGYcxPEOwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-N9fDLr_g5KY/WVjCNT8uW0I/AAAAAAAED20/nDTt_otGLXsDhdN8Ao81LceigvIuc1kPQCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-iK70bbOvwKM/WVjCOSOnSRI/AAAAAAAED24/ALgEx84O5ZYDEsONenkWrAMJAiHrZWQtwCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-0FH3haPMXs4/WVjCPmnPRcI/AAAAAAAED28/Erqk15vQAKEZETHIq8hmZkXu-A-oyzprQCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-K2K_VsujOtQ/WVjCQggsGCI/AAAAAAAED3A/XWUQ6a0K15kbcf7sJBFLyKb7P3LDiqZfACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-nrEM9UnCdGI/WVjCR3gxLGI/AAAAAAAED3E/Lm53q0k2ioI9sQN9DyLoHcrkro-u0iYNACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-oRRz1_2CI3w/WVjCStd-uaI/AAAAAAAED3I/phwd1hP3ks0gYiA3T1n-ipnI3jb-BGGGgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-AqimRuEg0aA/WVjCT3pAbsI/AAAAAAAED3M/ODJJtY5A-P4w-lRc0291s_jGUkWBlaougCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-4CfkzI3llmk/WVjCUwSi4HI/AAAAAAAED3Q/gezKnH0KUIsSMkXX0ENhyomtGi-BL4D5wCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-W9meo40xOIE/WVjCWEywGZI/AAAAAAAED3U/k5N0WEZSfdENYP0FfqB_Sx4Kdv3C1iM_QCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-L4jm4Dp3zm4/WVjCXPBdlrI/AAAAAAAED3Y/0NN4JGCrCdMAwQqjQSrdCdl2mND-p_lmACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-g72T54i9XCA/WVjCYPCpYMI/AAAAAAAED3c/-7ovGIM09UosInwYw1aO3bxzTLoflCHvQCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-fYrzPeBlIWo/WVjCY7qq-PI/AAAAAAAED3g/cjEiyxaz2tUOFxDmNo5g3KlDbpHFwlR5gCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-O5Oxe-yZ0-g/WVjCZ-NR-sI/AAAAAAAED3k/fLk1YmyqhPYwaiRrO0-wHvAmT-CRPxk8QCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
อำเภอปรางค์กู่ จังหวัดศรีสะเกษ
นายกฤตกร ถาศักดิ์ นายอำเภอปรางค์กู่ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการทุกส่วนราชการ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ และราษฎรตำบลหนองเชียงทูนให้การต้อนรับนายธวัช สุระบาล ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ ซึ่งเดินทางมาเป็นประธานในพิธีฉลองพัดเปรียญธรรม 3 ประโยค และทอดผ้าป่าการศึกษาเพื่อสร้างอาคารเรียน ณ โรงเรียนบ้านกำแมด หมู่ที่ 3 ตำบลหนองเชียงทูน อำเภอปรางค์กู่
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น