(อำเภอขุขันธ์ จังหวัดศรีสะเกษ)
วันที่ 12สิงหาคม 2560 เวลา 19.19 น. นายสำรวย เกษกุลนายอำเภอขุขันธ์ เป็นประธานในพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถในรัชกาลที่ 9 เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 85 พรรษา วันที่ 12 สิงหาคม 2560
โดยมีข้าราชการพลเรือน ทหาร ตำรวจ ผู้บริหารสถานศึกษา องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พนักงานรัฐวิสาหกิจ พ่อค้า ประชาชน กลุ่มพลังมวลชน พสกนิกรชาวอำเภอขุขันธ์ ร่วมถวายเครื่องราชสักการะพานพุ่มเงินพุ่มทอง ถวายราชสดุดี ด้วยความจงรักภักดี ณ หอประชุมอำเภอขุขันธ์
![](https://lh3.googleusercontent.com/-zvhR4Mpqi4E/WY-zr-wQ2nI/AAAAAAAEkaI/Vs15NZ_8lBcFF9bJOrLuv9_ESBA1M4flgCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
วันที่ 12สิงหาคม 2560 เวลา 19.19 น. นายสำรวย เกษกุลนายอำเภอขุขันธ์ เป็นประธานในพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถในรัชกาลที่ 9 เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 85 พรรษา วันที่ 12 สิงหาคม 2560
โดยมีข้าราชการพลเรือน ทหาร ตำรวจ ผู้บริหารสถานศึกษา องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พนักงานรัฐวิสาหกิจ พ่อค้า ประชาชน กลุ่มพลังมวลชน พสกนิกรชาวอำเภอขุขันธ์ ร่วมถวายเครื่องราชสักการะพานพุ่มเงินพุ่มทอง ถวายราชสดุดี ด้วยความจงรักภักดี ณ หอประชุมอำเภอขุขันธ์
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น