นายวิทยา วิรารัตน์ ประธานหอการค้าจังหวัดศรีสะเกษ พร้อมด้วย นายชาญณรงค์ ทวีสาร รองประธานหอการค้าจังหวัดศรีสะเกษ ร่วมเป็นประธานในพิธีเปิด โครงการอบรมหลักสูตรยกระดับฝีมือ สาขา การติดตั้งตู้ควบคุมไฟฟ้า ในวันที่ 7 สิงหาคม 2560 เวลา 13.00 น. ณ อาคารฝึกอบรมคอมพิวเตอร์ สำนักงานพัฒนาฝีมือเเรงงานศรีสะเกษ ศรีสะเกษอบรมการติดตั้งตู้ควบคุมไฟฟ้า
![](https://lh3.googleusercontent.com/-M47qNEctxZo/WYu5NIewfsI/AAAAAAAEkQg/XMLr6TmXxlQAu2R0q4WbxW8fbaPXnCs0wCHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น