นายวิทยา วิรารัตน์ ประธานหอการค้าจังหวัดศรีสะเกษ ประธานสภาวัฒนธรรมจังหวัดศรีสะเกษ พร้อมด้วย นายภัควัฒน์ จรรยาสุทธิวงศ์ รองประธานหอการค้าจังหวัดศรีสะเกษ ร่วมงานเฉลิมพระเกียรติ 85 พรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินินาถ และมอบรางวัลครอบครัว/โรงเรียนต้นแบบ/หมู่บ้านศีล 5 ตามรอยพ่ออย่างพอเพียง ในวันที่ 9 สิงหาคม 2560 เวลา 11.00 น. ณ อาคารทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
![](https://lh3.googleusercontent.com/-V5hjDNoHc2E/WYu5eKl2aiI/AAAAAAAEkQk/RvbOZiZZ1bk8mJYyGX39AeFc5J1g_TYLACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-LTWt8bUzXG4/WYu5fFTALXI/AAAAAAAEkQo/mCyJvJw7KFAGD6mZsxrb9hBYlDOdk8RXACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-dWKQWNIzzGg/WYu5gEx7hCI/AAAAAAAEkQs/P0OViKyL_x8yejz6LgvCfBdYZSrqenBmACHMYCw/s640/%255BUNSET%255D)
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
movie program at sunheng plaza sisaket
รอบหนัง #ซุ่นเฮง วันที่ 25-28 กค 67 #ศรีสะเกษ #sisaketToday www.sisaketToday.com
-
ศรีสะเกษ ปลูกป่าคืนพื้นที่สีเขียวให้กับชุมชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่ห้วรัชการที่ ๑๐. วันที่ ๑๙ มิถุนายน ๒๕๖๒...
-
วันที่ 17 พฤศจิกายน 2562 เวลา 11.39 น. นายวัฒนา พุฒิชาติ ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ เป็นประธานในงานฉลองพิธีหมั้นระหว่าง นายขวัญชัย อร...
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น