วันที่ ๑๖ มีนาคม ๒๕๖๐ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุรชาติ แก้วศิลา นายอำเภออุทุมพรพิสัย เป็นประธานเปิดและบรรยายพิเศษ โครงการ ๓๖๕ วัน ศรีสะเกษพัฒนา ตามแนวทางปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง พออยู่ พอกิน
โดยองค์การบริหารส่วนตำบลปะอาว จัดฝึกอบรมให้ความรู้แก่ชาวบ้านฝาง และบ้านดู่ ตำบลปะอาว จำนวน ๑๐๐ คน พร้อมนี้ได้มอบไก่พันธุ์ไข่ให้แก่ผู้เข้ารับการฝึกอบรม
![](https://lh3.googleusercontent.com/-ht8W_34gin0/WMpK_9n0EUI/AAAAAAADqTk/jIuCztMDYZU/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-10VXgBe_Bz4/WMpLAomW3hI/AAAAAAADqTo/CaVMWtnGd9Q/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-GQ9MRuANeIE/WMpLBQttT8I/AAAAAAADqTs/P3XbOQ1Fo8M/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-4BqLfEl5jgY/WMpLCJGNAmI/AAAAAAADqTw/5bAGsFQ89I8/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-VyvX3QDg0Uc/WMpLC0cXUCI/AAAAAAADqT0/SkH6ZKWv5WI/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-VyvX3QDg0Uc/WMpLC0cXUCI/AAAAAAADqT0/SkH6ZKWv5WI/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
โดยองค์การบริหารส่วนตำบลปะอาว จัดฝึกอบรมให้ความรู้แก่ชาวบ้านฝาง และบ้านดู่ ตำบลปะอาว จำนวน ๑๐๐ คน พร้อมนี้ได้มอบไก่พันธุ์ไข่ให้แก่ผู้เข้ารับการฝึกอบรม
![](https://lh3.googleusercontent.com/-ht8W_34gin0/WMpK_9n0EUI/AAAAAAADqTk/jIuCztMDYZU/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-10VXgBe_Bz4/WMpLAomW3hI/AAAAAAADqTo/CaVMWtnGd9Q/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-GQ9MRuANeIE/WMpLBQttT8I/AAAAAAADqTs/P3XbOQ1Fo8M/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-4BqLfEl5jgY/WMpLCJGNAmI/AAAAAAADqTw/5bAGsFQ89I8/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-VyvX3QDg0Uc/WMpLC0cXUCI/AAAAAAADqT0/SkH6ZKWv5WI/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
![](https://lh3.googleusercontent.com/-VyvX3QDg0Uc/WMpLC0cXUCI/AAAAAAADqT0/SkH6ZKWv5WI/s640/%25255BUNSET%25255D.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น